Tư vấn quản lý dự án

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
72
Số KHLCNT
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
598.684.000 VND
Giá dự toán
598.684.000 VND
Hoàn thành
11:45 28/10/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
15 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu đáp ứng Tiêu chí hợp lệ, Năng lực kinh nghiệm, năng lực kỹ thuật và có giá đề nghị trúng thầu thấp hơn giá gói thầu được duyệt.

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0100106169 0100106169

Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO

570.857.403,9 VND 93 570.857.400 VND 15 tháng 15 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây