TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN
Tên dự án
Văn phòng làm việc tại số 43-45 Thảo Điền, phường Thảo Điền, Quận 2, Tp.hcm
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.279.315.000 VND
Giá gói thầu
1.279.315.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:30 30/10/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
57-QĐ/APC
Ngày phê duyệt
14/02/2020
Hoàn thành
17:27 24/02/2020
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0303530775 0303530775

Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Kiến trúc và Xây dựng Nghi Hân

900.000.000 VND 18 tháng 18 Tháng
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 0100776237 0100776237 CÔNG TY TNHH APAVE CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG Tài chính Đánh giá về tài chính
2 0303665934 0303665934 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ THIẾT KẾ VÀ DỊCH VỤ DỰ ÁN THỤC TRANG ANH Hồ sơ Đánh giá tính hợp lệ
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây