Tư vấn quản lý dự án

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Tên dự án
Đài Phát thanh Phát hình tại tỉnh Xay-Sổm-Bun, nước CHDCND Lào
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.416.510.000 VND
Giá gói thầu
1.416.510.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
10:00 23/05/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
137/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
02/08/2019
Hoàn thành
16:18 07/08/2019
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101539077 0101539077

CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VIỄN ĐÔNG

245.013.538 VND 960 ngày 960 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây