Tư vấn quản lý dự án

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
236
Số KHLCNT
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
565.004.000 VND
Giá dự toán
565.004.000 VND
Hoàn thành
15:24 02/07/2021
Thời gian thực hiện hợp đồng
22 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2700763385 2700763385

Công ty TNHH TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI PHƯỚC THÁI

536.008.000 VND 87 536.008.000 VND 22 tháng 22 tháng
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây