Tư vấn Quản lý dự án

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
84
Số KHLCNT
Gói thầu
Tư vấn Quản lý dự án
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
988.328.000 VND
Giá dự toán
988.328.000 VND
Hoàn thành
20:09 16/12/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
48 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 5800000255 5800000255

CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG

980.100.000 VND 88 980.100.000 VND 48 tháng 48 tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây