Tư vấn quản lý dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Tên dự án
Xây dựng đường giao thông nông thôn thôn Trung Hoà, xã Thăng Long, thị xã Kinh Môn
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
69.852.000 VND
Giá gói thầu
69.852.000 VND
Ngày quy đổi
18/07/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
38/QĐ-UBND ngày 14/7/2022
Ngày phê duyệt
14/07/2022
Hoàn thành
16:40 18/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0801036329 0801036329

Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và phát triển đô thị Hải Dương

69.852.000 VND 90 ngày 90
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây