Tư vấn thẩm định giá

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn thẩm định giá
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa, mở rộng hệ thống cấp nước sạch trên địa bàn thị trấn Kon Dơng, huyện Mang Yang
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
2.000.000 VND
Giá gói thầu
2.000.000 VND
Ngày quy đổi
12/05/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
77/QĐ-ĐCT
Ngày phê duyệt
22/04/2021
Hoàn thành
14:45 12/05/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0304770466 0304770466

Công ty cổ phần tư vấn và thẩm định giá Đông Nam

2.000.000 VND 10 ngày 10
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây