Tư vấn thí nghiệm cọc

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn thí nghiệm cọc
Tên dự án
Trụ sở làm việc và điều hành Viễn thông Hà Nam ( giai đoạn 2)
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
196.150.538 VND
Giá gói thầu
196.150.538 VND
Ngày quy đổi
02/06/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
516/QĐ-VNPTHN-KTĐT-XD
Ngày phê duyệt
19/07/2022
Hoàn thành
16:19 26/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101439259 0101439259

Công ty Cổ Phần Tư vấn Khảo sát Thiết kế Xây dựng Hà Nội

194.711.622 VND 30 ngày 30
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây