UBND xã Yên Bình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
UBND xã Yên Bình
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
182.000.000 VND
Ngày đăng tải
15:01 28/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Báo cáo đánh giá e-HSDT
6. Phê duyệt nhà thầu ki ốt (5) (1).pdf
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
15/QĐ-VP
Cơ quan phê duyệt
UBND xã Yên Bình
Ngày phê duyệt
23/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0100684378 0100684378

TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)

182.000.000 VND 7 ngày 07 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Hệ thống Kiosk lấy số thứ tự tự động, thực hiện dịch vụ công và tra cứu thông tin
0
1 Bộ - Cảm ứng: Điện dung đa điểm 10 points - Có đèn phụ dạng hộp LED chiếu nền - Máy tự động mở khi được cấp điện và tự động tắt vào cuối ngày. - Tính năng có thể chia nhỏ màn hình thành nhiều nội dung khác nhau, có thể điều khiển từ xa qua LAN (tùy chọn thêm) Việt Nam 54.000.000
2 Máy in nhiệt
0
1 Chiếc - Khổ giấy: Công nghệ in nhiệt trực tiếp, giấy cuộn, khổ giấy 80mm, cắt giấy tự động - Tốc độ in: 250mm/s - Kết nối: USB 2.0 - Cửa nhận giấy từ phía trước Nhật Bản 3.240.000
3 Màn hình hiển thị điều tiết trung tâm (55 inch)
0
1 Chiếc - Tấm nền LED, góc nhìn rộng, hiển thị rõ nét. - Tích hợp đầy đủ cổng kết nối HDMI/USB. - Kèm giá đỡ tivi cố định, phù hợp kích thước 55 inch. Việt Nam 13.033.440
4 Hệ thống âm ly
0
1 Bộ Công suất 100–200W, hỗ trợ nhiều ngõ vào âm thanh. - Chế độ điều chỉnh âm lượng, bass, treble. Indonesia 7.529.760
5 Hệ thống loa thông báo
0
2 Bộ - Công suất 100–200W, hỗ trợ nhiều ngõ vào âm thanh. - Chế độ điều chỉnh âm lượng, bass, treble. Indonesia 2.700.000
6 Đầu đọc QR
0
1 Chiếc -Độ phân giải: 1280x800 -Hỗ trợ code: Đọc các loại mã vạch 1D, 2D, thẻ BHYT -Có thể đọc CCCD tiếng Việt có dấu -Kết nôi: USB2.0 Trung Quốc 4.320.000
7 Đầu đọc thẻ CCCD
0
1 Chiếc '-Công nghệ: Smart Card/NFC/Scan/MRZ -Đọc thông tin thẻ CCCD gắn chip các trường dữ liệu công dân, tự động scan hình ảnh thẻ/thông tin thẻ. - USB 2.0 Trung Quốc 4.320.000
8 Máy scan A4
0
1 Chiếc '-Công nghệ quét: Cảm biến CIS -Nguồn sáng: LED -Tốc độ quét một mặt A4, 200dpi: 40 trang/phút -Tốc độ quét hai mặt A4, 200dpi: 80 hình/phút -Cổng kết nối: USB 2.0 Trung Quốc 2.256.800
9 Phần mềm: Bộ Giải pháp Phần mềm đánh giá sự hài lòng, xếp hàng tự động, tra cứu thông tin tích hợp AI
0
1 Lisence '- Giao diện thân thiện, hỗ trợ đa ngôn ngữ. - Tích hợp AI phân tích dữ liệu phản hồi. - Tự động xếp hàng và phân luồng phục vụ. Việt Nam 42.500.000
10 Phần mềm: tích hợp, kết nối với dịch vụ công
0
1 Lisence '- Kết nối API với Cổng dịch vụ công trực tuyến. - Đồng bộ dữ liệu thời gian thực Việt Nam 40.000.000
11 Chi phí vận chuyển
0
1 Gói Chi phí vận chuyển Việt Nam 1.620.000
12 Chi phí lắp đặt thiết bị
0
1 Gói Chi phí lắp đặt thiết bị Việt Nam 3.780.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây