Vật tư Thần kinh cột sống

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
61
Số KHLCNT
Gói thầu
Vật tư Thần kinh cột sống
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Bệnh viện đa khoa tỉnh Gia Lai
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
13.496.200.000 VND
Giá dự toán
13.496.200.000 VND
Hoàn thành
14:30 19/07/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0105899257 0105899257

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TRÀNG THI

13.496.200.000 VND 0 13.496.200.000 VND 12 tháng 12 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Miếng ghép đĩa đệm cổ các cỡ (Đĩa đệm trong phẫu thuật cột sống cổ các cỡ)
6211xxx/627xxxx
10
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ/Đức
11.000.000
2
Nẹp dọc tròn 5,5mm x 500mm
869-021
240
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
1.400.000
3
Nẹp đa chiều X10 dài 22mm - 80mm
811xxxx
6
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
7.000.000
4
Vít đa trục các cỡ
7544xxxx
1.400
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
5.200.000
5
Vít khóa trong tự gãy
7540020
1.400
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
1.300.000
6
Nẹp Chẩm Cổ Uốn Sẵn 3,2 x 200mm
6900280
6
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
7.000.000
7
Nẹp dọc tròn đk 3,2mm x 240mm
6900240
30
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
1.000.000
8
Vít chẩm đk 3,5mm, các cỡ
6955xxx
12
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
4.000.000
9
Vít chẩm đk 4,0mm, các cỡ
6955xxx
12
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
4.000.000
10
Vít khóa trong M6 dùng cho cột sống cổ lối sau
6950315
240
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
1.000.000
11
Vít cột sống cổ lối sau các cỡ
6958xxx
200
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
5.000.000
12
Miếng ghép đĩa đệm dùng độc lập.
G663xxxx/G662xxxx
20
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
27.000.000
13
Vít đa trục công nghệ 2 bước ren, titan, các cỡ
548400xxxxx
10
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
7.500.000
14
Vít đơn trục công nghệ 2 bước ren, titan, các cỡ
5441000xxxx
10
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
7.000.000
15
Vít khóa trong siết cứng, tự ngắt cho vít 2 bước ren, titan
5440030
20
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ/Đức
2.000.000
16
Nẹp dọc cứng loại Titan, đk 4,75mm
1474000500
10
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
3.500.000
17
Nẹp cổ trước kèm khoá mũ vít cỡ 19mm ~ 30mm
7200xxx
4
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
8.300.000
18
Nẹp cổ trước kèm khoá mũ vít 32,5mm ~ 47,5mm
7200xxx
4
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
11.000.000
19
Nẹp cổ trước kèm khoá mũ vít 50mm ~ 67,5mm
7200xxx
4
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
14.500.000
20
Vít xốp đơn hướng tự taro
312xxxx
40
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
1.000.000
21
Xương ghép nhân tạo 10cc
7600110
10
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Đức
8.000.000
22
Xương ghép nhân tạo khử khoáng DBM, loại 1cc
T41120INT
10
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Osteotech - Mỹ
10.500.000
23
Miếng ghép cột sống trong phẫu thuật cột sống lưng cong các cỡ
939xxxx
120
Cái
Chi tiết theo Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật Chương V của E-HSMT
Medtronic - Mỹ
11.500.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây