Vật tư tiêu hao

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Vật tư tiêu hao
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
59.090.300 VND
Ngày đăng tải
14:18 21/11/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
230/QĐ-UMPSTC
Cơ quan phê duyệt
Trung tâm Khoa học Công nghệ UMP
Ngày phê duyệt
14/11/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0318098533 0318098533

CÔNG TY TNHH MILABCHEM

59.090.300 VND 330 ngày 365 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Đầu tip 100-1000 ul
VTTH-1
2 Gói 1000 cái Tiệt trùng sẵn, thíc hợp cho micropipette 155-1000 ul Mỹ 363.000
2 Đầu tip 20-200 uL
VTTH-2
2 Gói 1000 cái Tiệt trùng sẵn, thíc hợp cho micropipette 155-1000 ul Mỹ 363.000
3 Plate 96 giếng
VTTH-3
2 Hộp 10 plate Plate nhựa, đáy bằng Mỹ 445.500
4 Cột sắc ký C18
VTTH-4
1 Pack 1 cột Phù hợp cho sắc ký lỏng hiệu năng cao, kích thước hạt nhồi 2,5 – 5 um Mỹ 23.688.000
5 Holder Tiền cột C18
VTTH-5
1 Pack 1 cái Phù hợp sử dụng cho cột sắc ký C18 Mỹ 6.930.000
6 Màng lọc 0,45 µm
VTTH-6
1 Hộp Màng lọc RC, kích thước lỗ lọc 0,45 µm; đường kính màng lọc 47 mm Đức 2.249.400
7 Multipipette 30-300 uL
VTTH-7
1 Cây Sai số thể tích tại 300 uL không quá 1,0% Đức 6.490.000
8 Găng tay
VTTH-8
15 Hộp 50 đôi Độ tinh khiết cao, phù hợp cho các phép kiểm sinh học Việt Nam 143.000
9 Khẩu trang
VTTH-9
5 Hộp 100 cái Khẩu trang ít nhất 3 lớp Việt Nam 84.700
10 Eppendorf 2 ml
VTTH-10
1 Gói 1000 cái Tiệt trùng sẵn, chất liệu nhựa PP, có thể thao tác đóng mở dễ dàng bằng 1 tay Mỹ 407.000
11 Eppendorf 1.5 ml
VTTH-11
1 Gói 1000 cái Tiệt trùng sẵn, chất liệu nhựa PP, có thể thao tác đóng mở dễ dàng bằng 1 tay Mỹ 412.500
12 Lọ đựng sinh phẩm
VTTH-12
3 Bịch 100 hủ Lọ thủy tinh/nhựa trung tính Việt Nam 121.000
13 Xylanh 1 ml
VTTH-13
5 Hộp 100 cây Tiệt trùng sẵn Việt Nam 77.000
14 Đầu kim tiêm 23G
VTTH-14
3 Hộp 100 cây Chất liệt thép không gỉ Việt Nam 45.100
15 Ống EDTA-K2
VTTH-15
3 Lốc 100 ống Phù hợp dùng cho các phản ứng sinh hóa Việt Nam 123.200
16 Que thử đường huyết Accu-Chek
VTTH-16
12 Hộp 50 que Que thử đường huyết phù hợp với máy Accuchek Đức 242.000
17 Máy đo đường huyết Accu-Chek active
VTTH-17
1 Máy Phù hợp đo đường huyết động vật Đức 913.000
18 Ống nghiệm thủy tinh có nắp
VTTH-18
1 Hộp 100 ống Thủy tinh trung tính Đức 1.430.000
19 Đầu lọc 0,45 µm
VTTH-19
2 Hộp 100 cái Đầu lọc nylon/PFTE, kích thước lỗ lọc 0,45 um Trung Quốc 385.000
20 Vial HPLC
VTTH-20
1 Hộp 100 cái Vial thủy tinh trung tính, không màu có chia vạch tới 2ml Trung Quốc 220.000
21 Nắp vial HPLC
VTTH-21
1 Hộp 100 cái Nắp vial có septum xẻ rãnh Trung Quốc 132.000
22 Becher 250 ml
VTTH-22
3 Cái Thủy tinh trung tính, chịu nhiệt, có khắc vạch Việt Nam 132.000
23 Becher 500 ml
VTTH-23
3 Cái Thủy tinh trung tính, chịu nhiệt, có khắc vạch Việt Nam 154.000
24 Bình định mức 10 ml
VTTH-24
4 Cái Thủy tinh loại A Việt Nam 220.000
25 Bình định mức 20 ml
VTTH-25
4 Cái Thủy tinh loại A Việt Nam 275.000
26 Bình định mức 100 ml
VTTH-26
2 Cái Thủy tinh loại A Việt Nam 297.000
27 Chai thủy tinh trung tính 500 ml
VTTH-27
2 Chai Chai thủy tinh trung tính không màu, có nắp vặn, có thể tiệt trung ở 121 ºC trong 20 phút Việt Nam 440.000
28 Chai thủy tinh trung tính 1000 ml
VTTH-28
2 Chai Chai thủy tinh trung tính không màu, có nắp vặn, có thể tiệt trung ở 121 ºC trong 20 phút Việt Nam 462.000
29 Khay đựng đầu tip 100 -1000 uL
VTTH-29
2 Cái Làm bằng nhựa cứng, phù hợp cho tip 100 -1000 uL Mỹ 247.500
30 Khay đựng đầu tip 10-100 uL
VTTH-30
2 Cái Làm bằng nhựa cứng, phù hợp cho tip 10 -200 uL Mỹ 275.000
31 Xylanh 5 ml
VTTH-31
1 Hộp 100 cái Tiệt trùng sẵn Việt Nam 99.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây