Xây dựng

        Đang xem
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số TBMT
Đã xem
109
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây dựng
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.702.330.296 VND
Giá dự toán
1.702.330.296 VND
Hoàn thành
15:39 01/07/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
5 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Đáp ứng HSMT và giá không vượt giá gói thầu

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 5600184982 5600184982

Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hải Đăng

1.699.844.884,991 VND 1.699.844.884 VND 5 tháng 5 tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây