Xây dựng công trình

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây dựng công trình
Tên dự án
Trường THCS xã Thọ Lâm, huyện Thọ Xuân
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
3.203.803.000 VND
Giá gói thầu
3.203.803.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
08:15 11/07/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 35/QĐ-UBND ngày 28/07/2018
Ngày phê duyệt
28/07/2018
Hoàn thành
11:10 28/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2801881427 2801881427

Công ty TNHH xây dựng và thương mại Quân Nam

3.200.711.000 VND 6 tháng 6 Tháng
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 2801408002 2801408002 Công ty TNHH thương mại và xây dựng Tiến Sơn Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
2 2801968413 2801968413 Công ty TNHH tư vấn xây dựng BOP Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây