Xây dựng công trình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây dựng công trình
Tên dự án
Trụ sở UBND xã Thăng Hưng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
42.769.000 VND
Giá gói thầu
42.769.000 VND
Ngày quy đổi
22/09/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số: 94/QĐ-UBND ngày 29/9/2020
Ngày phê duyệt
29/09/2020
Hoàn thành
13:49 01/10/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5901056222 5901056222

CÔNG TY TNHH THÀNH BẢO GIA LAI

42.769.000 VND 110 ngày 110
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây