Xây dựng và thiết bị

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
193
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây dựng và thiết bị
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
3.330.453.488 VND
Giá dự toán
3.330.453.488 VND
Hoàn thành
16:07 21/10/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
6 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3502289260 3502289260

Công Ty TNHH Xây Lắp 168

3.320.068.386,154 VND 3.320.068.386 VND 6 tháng 6 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây