Xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
71
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
7.789.212.000 VND
Giá dự toán
7.789.212.000 VND
Hoàn thành
10:27 08/09/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
15 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3100474697 3100474697

Công ty TNHH Tư vấn xây dựng 81

7.785.200.297,039 VND 7.785.200.000 VND 15 tháng 15 tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây