Xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
77
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.297.603.000 VND
Giá dự toán
1.297.603.000 VND
Hoàn thành
15:01 10/10/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
4 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 4800738668 4800738668

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HỢP GIANG

1.295.203.096,6971 VND 1.295.203.000 VND 4 tháng 4 tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây