Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Quảng trường, cổng chào Bạch Long Vĩ
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
9.130.846.000 VND
Giá gói thầu
9.130.846.000 VND
Đóng thầu
08:30 10/07/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 98B/QĐ-UBND của UBND huyện Bạch Long Vĩ
Ngày phê duyệt
31/07/2017
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đáp ứng các yêu cầu của HSMT, có giá dự thầu thấp hơn giá gói thầu được duyệt
Hoàn thành
08:24 10/08/2017
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH XD và công nghiệp Minh Long

9.108.816.000 VND 240 ngày 240 ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây