Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp khu làng cá 32 gian Bạch Long Vĩ
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
10.063.172.000 VND
Giá gói thầu
10.063.172.000 VND
Đóng thầu
10:00 10/07/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 98A/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/07/2017
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đáp ứng các yêu cầu của HSMT, có giá dự thầu thấp hơn giá gói thầu được duyệt
Hoàn thành
08:21 10/08/2017
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH XD và công nghiệp Minh Long

10.039.999.000 VND 270 ngày 270 ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây