Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non Tân Phong, xã Tân Phong, huyện Bình Xuyên; hạng mục: Sân vườn, nhà để xe, phòng giáo dục thể chất và phòng đa chức năng, điện nước, rãnh thoát nước và chống sét
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
3.171.948.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
13/QĐ-CT ngày 25/4/2017
Ngày phê duyệt
25/04/2017
Hoàn thành
00:39 09/06/2017
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2500238734 2500238734

Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Thương mại Hoàng Linh

3.168.101.000 VND 390 ngày 390 ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây