Xây lắp

        Đang xem
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Mã TBMT
Đã xem
223
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.709.002.000 VND
Ngày đăng tải
15:09 30/08/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Xây lắp
Số quyết định phê duyệt
344/QĐ-UBND
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
UBND xã Quế Hiệp
Ngày phê duyệt
29/08/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4001047294 4001047294 Liên danh công ty TNHH TVXD Vạn Tín Đức và công ty CP Việt Bắc

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VẠN TÍN ĐỨC

1.597.916.567 VND 1.597.916.000 VND 90 ngày 06/09/2023
2 vn4000469536 4000469536 Liên danh công ty TNHH TVXD Vạn Tín Đức và công ty CP Việt Bắc

CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT BẮC

1.597.916.567 VND 1.597.916.000 VND 90 ngày 06/09/2023
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
# Tên nhà thầu Vai trò
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VẠN TÍN ĐỨC Liên danh chính
2 CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT BẮC Liên danh phụ
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn4001136480 4001136480 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐẠI LỘC E-HSDT không đáp ứng yêu cầu của E-hồ sơ mời thầu
2 vn4000975589 4000975589 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT VƯƠNG E-HSDT không đáp ứng yêu cầu của E-hồ sơ mời thầu
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây