Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng 02 tuyến đường xung quanh trường Mầm non Phú Thượng 2
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
2.316.324.538 VND
Giá gói thầu
2.316.324.538 VND
Đóng thầu
15:00 03/10/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
197/QĐ-QLDA ngày 21/10/2016
Ngày phê duyệt
21/10/2016
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đạt yêu cầu về năng lực, kinh nghiệm và có giá dự thầu sau sửa lỗi thấp nhất
Hoàn thành
11:03 22/11/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0103267012 0103267012

Công ty Cổ phần Tư vấn Kiến trúc Xây dựng và Đầu tư Phát triển Việt Nam

2.299.000.000 VND 85 ngày 85 ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây