Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở UBND xã Xuân Thới Sơn
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
594.903.976 VND
Giá gói thầu
594.903.976 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:15 12/11/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
443/QĐ-UBND ngày 21/11/2019
Ngày phê duyệt
21/11/2019
Hoàn thành
22:44 30/01/2021
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Lê Văn Minh

592.800.101 VND 60 ngày 60 Ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây