Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tao, sửa chữa Trụ sở làm việc Uỷ ban nhân dân thị xã Bến Cát
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
6.492.540.469 VND
Giá gói thầu
6.492.540.469 VND
Đóng thầu
10:00 06/02/2018
Hình thức HĐ
Hợp đồng trọn gói
Văn bản phê duyệt
481/QĐ-UBND ngày 20/3/2018
Ngày phê duyệt
20/03/2018
Hoàn thành
10:43 02/08/2022
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3700744419 3700744419

Công ty Cổ phần Xây dựng Hiệp Thành Thái

6.376.739.000 VND 180 ngày 180 ngày (kể cả ngày lễ, thứ 7 và chủ nhật)
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây