Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo nhà ăn, nhà nghỉ Ban Chỉ huy quân sự huyện
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.233.664.772 VND
Giá gói thầu
1.233.664.772 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:15 24/12/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 20/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
14/11/2019
Hoàn thành
09:22 30/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4400898875 4400898875

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TECHCONS

1.166.919.744 VND 120 ngày 120 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây