Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Hẻm 50 và 78 đường Khai thác đá 3, xã Long An
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
3.507.162.623 VND
Giá gói thầu
3.507.162.623 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:15 24/10/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
488/QĐ-UBND ngày 04/12/2019
Ngày phê duyệt
04/12/2019
Hoàn thành
14:47 22/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá trúng thầu Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3603293217

CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIÊN PHÚ THỊNH

3.431.869.561 VND 120 ngày 120 Ngày
2 3603525002

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG 86

3.431.869.561 VND 120 ngày 120 Ngày
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây