Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông buôn Đrài, xã Đliê Yang, huyện Ea H'Leo
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.067.130.000 VND
Giá gói thầu
1.067.130.000 VND
Đóng thầu
09:30 09/09/2016
Hình thức HĐ
Hợp đồng trọn gói
Văn bản phê duyệt
204/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/09/2016
Lý do chọn nhà thầu
Giá thấp nhất
Hoàn thành
16:16 27/09/2016
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6000701528 6000701528

Công ty TNHH MTV Diệp Thanh Tuấn

1.064.930.000 VND 120 ngày 120 ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây