Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư Xây dựng Trường Mầm Non Hoa Mai
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
21.059.547.000 VND
Giá gói thầu
21.059.547.000 VND
Đóng thầu
14:00 14/12/2015
Hình thức HĐ
Hợp đồng đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 24/QĐ-BQLĐT của Ban Quản lý đầu tư xây dựng công trình Quận 3
Ngày phê duyệt
11/01/2016
Lý do chọn nhà thầu
- Có HSDT hợp lệ. - Có năng lực và kinh nghiệm đáp ứng yêu cầu của HSMT. - Có đề xuất về kỹ thuật đáp ứng yêu cầu của HSMT. - Có sai lệch thiếu không quá 10% giá dự thầu. - Giá dự thầu sau sửa lỗi, hiệu chỉnh là giá thấp nhất. - Có giá đề nghị trúng thầu không vượt dự toán gói thầu được duyệt.
Hoàn thành
14:23 19/01/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0300469392 0300469392

Công ty Cổ phần Xây dựng và Kinh doanh Địa Ốc III

21.006.400.647 VND 12 tháng 12 tháng (kể cả ngày nghỉ và ngày lễ, tết)
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây