xay lap

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hỗn hợp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
xay lap
Tên dự án
Hem 2889A Pham The Hien Phuong 7 Quan 8
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
554.997.641 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
tron goi
Văn bản phê duyệt
398/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/09/2017
Hoàn thành
12:28 23/01/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0308293824 0308293824

cong ty tnhh xay dung Dong Nam Viet

554.997.641 VND 60 ngày 60 ngay
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây