Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Trồng cây xanh, giàn hoa tuyến đường từ bến tàu vào trung tâm xã Việt Hải
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
4.172.437.000 VND
Giá gói thầu
4.172.437.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:15 28/05/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số: 20/QĐ-UBND ngày 05/6/2019
Ngày phê duyệt
05/06/2019
Hoàn thành
17:37 10/06/2019
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0201071723 0201071723

Công ty cổ phần xây dựng Đại Phú

4.160.589.000 VND 150 ngày 150 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 0201290179 0201290179 Công ty Cổ phần Xây dựng và Du lịch Cát Bà Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
2 0201241904 0201241904 Công ty Cổ phần Đầu tư Cát Lâm Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây