Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nhà vệ sinh trường THCS Trần Phú
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.276.549.000 VND
Giá gói thầu
1.276.549.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:15 18/12/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
101/QĐ-THCSTP
Ngày phê duyệt
21/12/2018
Hoàn thành
14:55 21/12/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0200835849 0200835849

Công ty cổ phần thương mại Kim Phát

1.273.587.000 VND 60 ngày 60 Ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây