Xây lắp

        Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời sơ tuyển Kết quả sơ tuyển Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp bể bơi và làm mới sân tập bóng rổ
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.454.111.077 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
trọn gói
Văn bản phê duyệt
16/QĐ-DA10.10
Ngày phê duyệt
08/01/2018
Lý do chọn nhà thầu
Là nhà thầu đáp ứng yêu cầu theo HSYC và có giá chào hàng thấp nhất
Hoàn thành
11:38 11/01/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0104556377 0104556377

Công ty cổ phần xây dựng và phát triển thương mại Toàn Thắng

1.448.295.000 VND 50 ngày 50 ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây