Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp Trường mầm non Tuổi Thơ để đạt chuẩn Quốc Gia
Chủ đầu tư
Trường mầm non Tuổi Thơ
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
5.057.287.000 VND
Giá gói thầu
5.057.287.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
10:30 07/08/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết đinh số 17/ QĐ - MNTT ngày 10/08/2018
Ngày phê duyệt
10/08/2018
Hoàn thành
10:37 17/08/2018
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102321517 0102321517

CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG VIỆT

5.054.820.000 VND 150 ngày 150 Ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây