Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Trụ sở làm việc Ban chỉ huy quân sự xã Xuân Thới Sơn
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.757.707.173 VND
Giá gói thầu
1.757.707.173 VND
Đóng thầu
14:00 13/02/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 65/QĐ-QLĐT ngày 03/03/2017 của Ban Quản lý Đầu tư xây dựng công trình huyện Hóc Môn
Ngày phê duyệt
03/03/2017
Hoàn thành
05:38 07/03/2017
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0310623036 0310623036

Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Việt Bảo Tín

1.753.541.322 VND 136 ngày 136 ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây