Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nhà lớp học Trường Tiểu học và THCS Văn Phong
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.493.440.000 VND
Giá gói thầu
1.493.440.000 VND
Đóng thầu
09:15 05/07/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
187/QĐ-TH&THCSVP
Ngày phê duyệt
12/07/2019
Hoàn thành
11:22 17/07/2019
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0201241904 0201241904

Công ty cổ phần Đầu tư Cát Lâm

1.486.725.000 VND 90 ngày 90 Ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây