Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cơ sở hạ tầng phục vụ đấu giá khu đất phía Tây Bắc khu dân cư Hòa Lý Hải (Bắc Hòa Lý cũ), thị trấn Cửa Tùng
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
10.049.713.000 VND
Giá gói thầu
10.049.713.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:00 30/11/2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
số 311/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/12/2020
Hoàn thành
07:06 29/12/2020
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0

Công ty cổ phần Thành An

10.032.938.000 VND 90 ngày 90 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 3200042186 3200042186 Công ty cổ phần quản lý và xây dựng giao thông Quảng Trị Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
2 3200178437 3200178437 Công ty cổ phần xây dựng tổng hợp Quảng Trị Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây