Xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
62
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.724.314.752 VND
Giá dự toán
1.724.314.752 VND
Hoàn thành
09:46 11/05/2021
Thời gian thực hiện hợp đồng
4 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3502350204 3502350204

Công ty TNHH Xây dựng Thương mại và Dịch vụ Thuận Viên Phát

1.721.905.047,646 VND 1.721.905.048 VND 4 tháng 4 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây