Xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Đường BTXM TDP 02, thị trấn Phú Thiện
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
752.402.000 VND
Giá gói thầu
752.402.000 VND
Ngày quy đổi
02/08/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
65/QĐ-CTĐT ngày 14/5/2021
Ngày phê duyệt
14/05/2021
Hoàn thành
16:09 02/08/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5901086555 5901086555

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN UYÊN PHƯƠNG GIA LAI

752.402.000 VND 100 ngày 100
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây