Xây Lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
75
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây Lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
2.591.207.000 VND
Giá dự toán
2.591.207.000 VND
Hoàn thành
13:42 16/10/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
11 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3100384595 3100384595

Công ty TNHH Xây dựng tổng hợp Hòa Cương

2.587.516.864 VND 2.587.516.000 VND 11 tháng 11 tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây