Xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Đường BTXM từ nhà cộng đồng thôn Dốc Trầu đi nhà ông Mấu Xuân Hóa
Chủ đầu tư
UBND xã Ba Cụm Bắc
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
324.922.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
78/QĐ-UBND ngày 05/09/2017
Ngày phê duyệt
05/09/2017
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng các yêu cầu của gói thầu
Hoàn thành
09:18 20/09/2017
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6200016801 6200016801

Doanh nghiệp tư nhân Hùng Anh

324.922.000 VND 60 ngày 60 ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây