xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
xây lắp
Tên dự án
San nền, cổng hàng rào khu đất mở rộng Trường THCS xã Vĩnh Sơn
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.423.545.208 VND
Giá gói thầu
1.423.545.208 VND
Đóng thầu
09:00 01/10/2017
Hình thức HĐ
Hợp đồng trọn gói
Văn bản phê duyệt
152/QĐ-CT ngày 10/10/2017
Ngày phê duyệt
10/10/2017
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng các yêu cầu của HSMT
Hoàn thành
15:54 23/10/2017
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2500295161 2500295161

Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Thái Tuấn

1.420.554.000 VND 120 ngày 120 ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây