Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
98
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
2.580.926.000 VND
Giá dự toán
2.580.926.000 VND
Hoàn thành
15:05 06/07/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
24 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3101055593 3101055593

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN THÀNH

2.578.118.237,2604 VND 2.578.118.000 VND 24 tháng 24 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây