Xây lắp (chi phí dự phòng)

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
44
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây lắp (chi phí dự phòng)
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
2.161.991.212 VND
Giá dự toán
2.161.991.212 VND
Hoàn thành
11:27 26/01/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
4 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu có E-HSDT đạt yêu cầu. Có giá dự thầu thấp nhất và giá dự thầu không vượt giá gói thầu

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3502350204 3502350204

Công ty TNHH Xây dựng Thương mại và Dịch vụ Thuận Viên Phát

2.159.975.388,563 VND 2.159.975.388 VND 4 tháng 4 tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây