Xây lắp công trình

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp công trình
Tên dự án
Trường tiểu học Tân Thành Bình 2. Hạng mục: Khung chính: Sửa chữa nâng cấp và cải tạo hành lang phía trước và sau dãy phòng học hành chính và chức năng; hệ thống thoát nước; xây lò đốt rác; Khung lẻ: Sửa chữa nâng cấp và cải tạo nhà vệ sinh học sinh
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
362.814.796 VND
Giá gói thầu
362.814.796 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:10 06/09/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 56/QĐ-THTTB của Trường tiểu học Tân Thành Bình 2
Ngày phê duyệt
06/10/2022
Hoàn thành
20:34 11/10/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1301063460 1301063460

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ DỰ ÁN BÙI GIA

362.814.000 VND 30 ngày 30 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây