xây lắp công trình

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
xây lắp công trình
Tên dự án
Đường GTNT xóm Bản Xà - Co Nghịu, xã Thắng Lợi, huyện Hạ Lang, tỉnh Cao Bằng
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.964.678.000 VND
Giá gói thầu
1.964.678.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
08:30 07/08/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
47/QĐ-UBND ngày 31/8/2018
Ngày phê duyệt
31/08/2018
Hoàn thành
09:08 28/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4800732835 4800732835

Công ty TNHH Vũ Hoàn

1.964.564.000 VND 12 tháng 12 Tháng
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây