Xây lắp công trình

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp công trình
Tên dự án
Sân vận động trung tâm xã Minh Hưng, huyện Kiến Xương, tỉnh Thái Bình; Hạng mục: Cổng, tường dậu, san lấp
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.819.720.000 VND
Giá gói thầu
1.819.720.000 VND
Đóng thầu
09:00 04/01/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
11/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/12/2019
Hoàn thành
09:23 24/09/2022
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1000392380 1000392380

Công ty TNHH xây dựng giao thông An Hòa

1.817.593.000 VND 120 ngày 120 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây