Xây lắp công trình

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
43
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây lắp công trình
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
14.358.539.000 VND
Giá dự toán
14.358.539.000 VND
Hoàn thành
08:01 10/06/2019
Tỷ lệ giảm giá (%)
3%
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
5 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

đáp ứng các yêu cầu của E-HSMT

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3100110562 3100110562

Công ty cổ phần Quản lý và Xây dựng đường bộ 494

14.756.915.088,756 VND 14.314.207.000 VND 5 tháng 5 tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây