Xây lắp công trình

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
139
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây lắp công trình
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
175.211.570 VND
Giá dự toán
175.211.570 VND
Hoàn thành
14:33 02/12/2021
Tỷ lệ giảm giá (%)
30%
Thời gian thực hiện hợp đồng
45 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0401878899 0401878899

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚ THỊNH PHONG

175.206.612,4837 VND 122.645.000 VND 45 tháng 45 tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây