xây lắp phần nền

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
xây lắp phần nền
Tên dự án
Đường DA 03 (đoạn từ ngã 3 ông Lê Văn Sánh ấp Thới Khương đến ông Nguyễn Văn Hoàng ấp Thới Đức)
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.964.441.199 VND
Giá gói thầu
1.964.441.199 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:00 10/08/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
188/QĐ-UBND ngày 11/09/2018
Ngày phê duyệt
11/09/2018
Hoàn thành
16:07 11/09/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0312993145 0312993145

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI KHANG MINH

1.742.297.040 VND 120 ngày 120 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 1300962458 1300962458 Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế xây dựng Phạm Ngân Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
2 1300381904 1300381904 Công ty TNHH MTV xây dựng Tấn Lực Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây