Máy đo màu Exact XP Advance

Số TBMT
Trạng thái
Hoàn thành đánh giá hồ sơ dự thầu
Gói thầu
Máy đo màu Exact XP Advance
Chủ đầu tư
Tổng Công ty Công nghiệp-In-Bao bì Liksin-TNHH Một thành viên
Loại
Hàng hóa
Hình thức ĐT
Đấu thầu qua mạng
Mở thầu tại
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Hình thức HĐ
Trọn gói
Mở thầu vào
09:05 09/08/2021
Hoàn thành vào
09:08 09/08/2021
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số nhà thầu
4
Đánh giá kỹ thuật
Chấm điểm
File báo cáo kết quả
1. Tải về báo cáo đánh giá kĩ thuật - Không có file báo cáo
2. Tải về văn bản phê duyệt danh sách NT đạt kĩ thuật - Không có file báo cáo
3. Tải về file báo cáo đánh giá tổng hợp -Bao cao danh gia may do mau Exact XP Advance.pdf
Thông tin nhà thầu tham dự:
Số nhà thầu: 4
Số ĐKKD
0107761180
Tỉnh / thành phố
Hà Nội
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
-
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
0 ngày
Hiệu lực HSDT
30 ngày
Thời điểm dự thầu
09/08/2021 08:31
Số ĐKKD
0303075477
Tỉnh / thành phố
TP.Hồ Chí Minh
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
23
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
0 ngày
Hiệu lực HSDT
30 ngày
Thời điểm dự thầu
05/08/2021 16:49
Số ĐKKD
0312763053
Tỉnh / thành phố
TP.Hồ Chí Minh
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
-
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
0 ngày
Hiệu lực HSDT
40 ngày
Thời điểm dự thầu
08/08/2021 15:39
Số ĐKKD
0315352608
Tỉnh / thành phố
TP.Hồ Chí Minh
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
-
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
0 ngày
Hiệu lực HSDT
30 ngày
Thời điểm dự thầu
09/08/2021 08:56
Lý do
Không đạt về kỹ thuật
Đã xem: 40
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây